Kalaman Bada Haƙuri a Soyayya

Akwai kalaman bada hakuri na maza da mata a wannan shafin.

Kalaman Bada Haƙuri a Soyayya Zuwa ga Maza

 1. Na san na faɗi wasu abubuwa masu ban haushi a lokaci kaɗan da ya gabata, ina mai tabbatar maka da cewa ba da gaske nake ba. Yi haƙuri. Ka san ina sonka fiye da kaina. Da fatan ka haƙura.

 2. Gaskiya ta  mutane ne masu juriyan gaske. Masu rauni dole suke yin karya. Don Allah ka gafarce ni domin na kasance mace marar juriya da kuma mai yin ƙarya. Daga yanzu zan kasance mai gaskiya a gare ka kuma in zama mutum mai juriya a gefenka.

 3. Masoyina, me yasa zan taɓa tunanin cutar da kai yayin da na san cewa zan cutar da kaina ta hanyar yin hakan… Ina fatan wannan ɗan ƙaramin saƙon uzuri zai iya nuna maka matuƙar baƙin ciki da nake yi akan hakan, don gyara abubuwa.

 4. Da fatan za a duba lamari na. Na yi nadama sosai don cutar da kai sosai. Ka yi haƙuri da kalamai masu zafi da suka fito daga bakina a daren jiya daka ziyarce ni. Na yi nadamar furta munanan kalamai, da nuna wulakanci, da busa fushina cikin rashin girma. Ka yi haƙuri da kuskuren da na yi. Don Allah kar a bar bakin cikinmu ya raba mu. Ina mai neman gafarar ka. 

 5. Na kasance bana iya barci da walwala saboda damuwan rasa ka. Na yi Allah wadai da halina na wauta da rashin balaga. Ina jin ƙunya. Kayi haƙuri na cuceka masoyina, ka san ina sonki da zuciya ɗaya.

 6. Ina kewar lokacin da muke dariya tare, muke kuka tare, da kuma duba wa junar mu. Amma na cutar da kai kuma na jawo maka ciwo. Da fatan za a tuna da waɗannan lokacin farin ciki da muka raba. Ina neman gafarar ka.

 7. Yi haƙuri karamar kalma ce ga babban kuskuren da na yi. Amma ka yarda da ni, na riga da na biya farashin ayyukana . Duk sekan ɗaya na rashin ka kusa da ni, kamar wuka ne a cikin zuciyata. Ka azabtar da ni duk hanyar da kake so… amma ba zan iya juren rashin ka ba.

 8. Ina duba gare ka sosai. Ina ganin ka da girma da daraja. Tunda nayi kuskure na ɓata maka rai, a halin yanzu ƙunya nake ji. Ina fatan har ila yau za ka iya ba ni damar canzawa domin daidaita soyayyar mu da kai.

 9. Ina matukar godiya da duk Abinda kake yi mini, kodayake ba koyaushe nake nuna shi ba. Na yi nadama don ɗaukar ka da wasa, zan yi ƙoƙarin don ganin cewa na gyara abubuwa. Kana nufi gareni fiye da yadda kalmomi za su iya bayyanawa, kuma kayi haƙuri da na sa ka yi fushi. Don Allah za a iya gafarta mani?

 10. Koyaushe ka san yadda za ka ba ni dariya kuma ina jin daɗin hakan. Na gode da fahimtar ka lokacin da nake cikin mawuyacin hali. Na san ba shi da sauƙi a yi mu'amala da ni lokacin da nake haka amma haƙurin ka yana nufin komai a gare ni. Na yi nadama don saka cikin duk wannan yanayin, ina son ka fiye da komai.

 11. Yi haƙuri idan na yi taurin kai. Wani lokaci, nakan sami damuwa wajen daidaita harkoki na. Wannan yana kai ni ga rashin la'akari da yadda kake ji. Amma, na san a cikin zuciyata cewa ba ina nufin in cutar da kai da gangan bane, kuma ina fatan kai ma ka gane. Ka cancanci a kula da kai fiye da haka. Na yi matukar nadama kan Abinda na yi, kuma ina fatan ka same shi a cikin zuciyarka ka gafarta mini.

 12. Zan ɗauki kowane yanki na laifi idan kana so,  amma ka san cewa babu wani marar laifi a cikin wannan wasa ta mutane biyu. Zaka iya gafarta mini? Yi haƙuri, masoyina. 

 13. Na yi nadama da na wuce gona da iri. Kawai daman ina so ne ka fahimce ni kuma ka rarrashe ni, kana cewa, 'Komai zai yi daidai!

 14. Kyakkyawar dangantaka ta kasance sai da gaskiya, kuma ina bakin ciki da rashin gaskiya ta gare ka game da duk Abinda ke faruwa a rayuwata kwanan nan. Ina tabbatar maka da cewa zan zamo mai gaskiya gareka nan gaba kuma zan fara bayyana duk Abinda ke cikin raina a fili. Da fatan za a sake ba ni dama don dawo da aminci na.

 15. Faɗa wani ɓangare ne na kowane dangantaka, amma yana yiwuwa a koyaushe a daidaita bayan kowanne. Da fatan za ka iya ganin cewa na yi nadama akan hakan  kuma ka ba ni damar inganta alakarmu. Na yi nadama don barin fahariyata ta shafi dangantakarmu, kuma na gane cewa nayi wauta.

 16. Duk yadda muke fushi da juna, bai ba ni damar raina ka ba. Na fahimci dalilin da ya sa ba ka yi magana da ni ba tun lokacin da abin ya faru, kuma ina jin tsoron  hakan.  Hali na bai dace ba, kuma ba na ƙoƙarin yin uzuri ko baratar da kaina ko kaɗan.

 17. Ɗaya daga cikin mahimman abubuwan haɗin gwiwa shine mutunta juna. Ko ma dai menene, babu uzuri na wulakanta mutum. Zafafan kalamai na da na faɗa yayin zazzafar zance da kai bai dace ba, kuma ina ba ka haƙuri bisa halina.

 18. Tun ranar da na haɗu da kai, ka cika ni da soyayya da kulawa marar iyaka. Amma na bar zuciyarka cike da ciwo da rashin walwala. Duk da haka, ba ka gushe ba akan kyawawan abubuwan da kake mini, amma na cika ku da kuka. Babe, ina neman gafarar ka.

 19. Ni ba mutum bace mafaɗaciya ba a zahiri, kuma ka san hakan. Amma kuma ina sane da cewa zan iya yin haushi idan abu ya dame ni. Ba wai nadamar wulakanta ka kawai nake yi ba, har ma na yi maka alƙawarin cewa zan yi aiki don inganta halayena.

 20. Ina cikin asarar kalmomi gabaki ɗaya domin babu Abinda zan yi da zai isa in gyara wannan mugun kuskure. Amincewa, aminci, da sadarwa sune ginshiƙan ginin kowace alaƙar soyayya, kuma na Kwabsa gaba ɗaya a cikin waɗannan sassan uku. Ina fatan za mu iya samun hanyarmu ta komawa soyayya.


 21. Wani lokaci muna faɗa da juna, amma ka san muna son juna sosai. Na gwammace in rasa faɗan da in ɓata maka rai. Kayi haƙuri.

 22. Cin ka yarda da bawa wani dama ta biyu a rayuwa? Ina fatan za ka yarda. Saboda ba na son rasa ka sakamaƙon  wannan wauta da na yi. Na koyi darasi na, kuma ba za ta sake faruwa ba. Ina son ka, don Allah ka gafarta mini.

 23. Yi haƙuri ba zan iya daina kuka ba, kawai na kasa yarda cewa zan iya cutar da kai haka. Kai ne ɗan adam da na fi so a duniya, kuma ina so ka zama mafi farin ciki a raye. Ina fatan za ka iya gafarta mini.

 24. Ina fatan bai gureba da na baka haƙuri. Idan ba haka ba, zuciyata za ta shiga cikin damuwa in har kace ka daina so na. Na yi babban kuskure, kuma zan yi wani komai don in daidaita shi a kanka.

 25. Yanzu na gane cewa na yi maka mugun hali. Ya ɗauki ɗan lokaci kafin na gane hakan, amma bai yi latti ba in baka haƙuri. Ina so in zauna a cikin zuciyarka, baby. Ka ba ni dama sau ɗaya kawai in nuna maka irin son da nake maka.

 26. Na yi nadama da barin wannan fushin ya mallaki kwanciyar hankalina. Ba ina nufin in cutar da kai bane, baby. Ina aiki akan kaina, kuma ɓacin raina ba zai ƙara damun ka ba. Za ka iya gafarta mani?

 27. Ban taɓa nufin in ɓata maka rai ba saboda kana da kima a wurina. Rasa ka zai lalata rayuwata. Ina neman gafararka, kuma ka sani, ina ƙaunar ka a koyaushe.

 28. Na yi matukar nadama game da daren jiya. Ban ma san ainihin Abinda muke faɗa akai ba. Za mu iya gyarawa? Kai ne mutumin da nake ƙauna, kuma ina so in kasance tare da kai har abada.

 29. Kamar yadda ka faɗa, babu wanda zai iya zama cikakke. Kowannenmu yana da aibi. Na yi kurakurai da suka ɓata maka rai. Ina neman gafarar ka.

 30. Yarinta ne yasa na ƙasa ganewa. Yanzu na gane, kuma ina jin ƙunƴar laifina. Bari in daidaita komai gare ka. Yi haƙuri, masoyi.

 31. Ban san Abinda ke damu na ba lokacin da na yi maka ƙarya. Da fatan zaka hakura kayi magana da ni. Hakan baza ta sake faruwa ba da yardar Allah. 

 32. Kowani bugun zuciyata yana nemanka kamar hauka. Ka yi haƙuri da kuskuren da ya jawo tazara tsakaninmu. Don Allah ka dawo ka kwantar min da hankali.

 33. Abun mamaki shine har yanzu kana son zama tare da mai mugun hali kamar ni. Yana ɗaukar abubuwa da yawa don yin haƙuri da mace irina, kuma ina godiya sosai. Na yi nadama don sanya ka cikin damuwa. Ina son ka.

 34. Ƙaunar mu ta girma na tsawon shekaru cikin jayayya da rashin fahimta. Na yi nadama don rashin kyautatawa gare ka, baby. Na kasance ina jin wani yanayi marar daɗi  kwanan nan. Ina son ka, don Allah ka gafarta mini.


 35. Ba zan iya samun kwanciyar hankali a cikin komai ba. Don Allah kar ka sa ni wahala haka don ƙaramin kuskure, kuma kada ka wahalar da kanka, kai ma. Don Allah a gafarta mani.

 36. Mutane suna buƙatar faɗa don samun sulhu. Na san cewa zan iya zama mai tsauri da wuce gona da iri lokaci zuwa lokaci, kuma ina matukar nadama game da halina. Ban taɓa nufin in cutar da kai ba. Ina son ka fiye da yadda zan iya faɗi.

 37. Na san kana ji da abubuwa da yawa a yanzu, kuma ina jin kamar ina ƙara maka damuwa a maimakon taimakawa. Yi haƙuri, kawai ina so in taimaka maka ne amma wani lokacin ban san ta yaya ba.

 38. Kai kaɗai ne ka koya mani cewa neman gafara mai tawali'u shine mafi ƙarfin hali da zan iya yi. Yana ba ni taƙaici saboda na cutar da mutum na ɗaya a rayuwata. Wato kai, masoyi. Yi haƙuri, kuma ina neman yafiyarka.

 39. Wani lokaci ina shiru kuma inji ba na son yin magana, amma wannan ba yana nufin ban damu da kai bane. Kawai ina koƙarin sarrafa abubuwa ne. Yi haƙuri idan na guje ka.

 40. Kana nufin komai a gare ni kuma zan yi rashi idan bana tare da kai. Na yi nadama don ɗaukar ka da wasa, kuma zan yi ƙoƙarin gyarawa.

 41. Na tsani kaina da yin maka laifi.  Wani lokaci ba zan iya kame kaina ba, kuma ina cutar da mutanen da nake so ba tare da sani na ba. Ina aiki akan wannan matsalar. Zan yi duk Abinda zai kare ka daga halayena masu cutarwa.


 42. Na san cewa zaka yi tunanin ba na ƙoƙarin zama mafi alheri a gare ka, amma ina yin iya ƙoƙarina. Ina godiya da ƙaunarka da goyon bayanka, kuma ba na son rasa ta. Wani lokaci kawai ina tunani da yawa. Don Allah ka yafe mini.

 43. Duk Abinda nake yi, ina yi ne don in faranta maka rai, amma wani lokacin na kan yi kuskuren da ke cutar da kai. Za mu iya magana game da shi muddin kana so, saboda wannan ita ce kawai hanyar da za ta sa wannan dangantakar ta kasance mai ƙarfi da. Na yi nadama don sanya ka cikin wannan halin.

 44. Na yarda cewa nayi kuskure. A gare ni, abu mafi mahimmanci a duniya shine dangantakarmu, kuma ina so in kasance tare da kai har zuwa ƙarshen zamani.

 45. Yaya girman son da nake maka? Na ce ba shi da iyaka. A daidai lokacin da nayi kuskure, zuciyata ta yi rawar jiki da kuka don bana son rasa ka. Don Allah kayi min magana.

 46. Yi haƙuri, da alama ita ce kalma mafi wuya. Musamman a gare ni. Ka san ba ni da kyau a ba da haƙuri. Amma don Allah a gafarce ni da Abinda na faɗa kuma na aikata.

 47. Mu yi alƙawarin ba za mu ƙara yin faɗa ba, baby. Na ji wani iri marar daɗi don sa ka cikin damuwa, kuma ba na son ka ji haushi saboda wasu abubuwan banza da na faɗa.

 48. Soyayya ba ta da sauki. Dukanmu muna yin kuskure, kuma ina yin haka sau da yawa da har zan iya manta kana tare da ni. Amma kananan, kuma na san cewa saboda kana sona ne. Ina yin iyakar ƙoƙarina a gare ka, baby. Na yi matukar nadama don cutar da kai.

 49. Na yi sa'a da samun ka. Wani lokaci nakan manta da wannan kuma in faɗi abubuwan da basu kamata ba, amma ina so ka sani cewa koyaushe za ka zama mafi kyawun Abinda ya taɓa faruwa da ni.

 50. Na san yana da wuya ka gafarta mini, amma na yi nadama da Abinda na faɗa kuma na yi.

Kalaman Bada Haƙuri a Soyayya Zuwa ga Mata


 1. Ya ɗauki lokaci mai yawa don gane cewa na yi kuskure. Baby, ki yi haƙuri da cutar da ke! Zan ci gaba da ƙoƙartawa har tsawon lokacin da zaki gafarta mini. Kin cancanci kulawa sosai.

 2. Kin fi ni gaskiya. Na bar girman kai ya shige mun gaba. Ki yi haƙuri da yadda na yi da ke. Ba ki cancanci hakan ba.

 3. Ina jin ƙunƴar Abinda nake miki a koyaushe. Ina fatan za ki bani dama in nuna miki yadda na canza. Na tuba! Ba zan sake ɓata miki rai ba.

 4. Na yi alkawari cewa wannan kuskuren ya koya mini yadda zan zama mutumin kirki. Don Allah a ba ni dama in nuna nadama ta ga wannan abinda na aiwatar.

 5. Babu wanda ya cancanci ya lalatar da kyakkyawar ruhinki da munanan ayyukansa. Ina addu'a da cewa zaki gafarta mani. Ina sonki ruhina

 6. Damuwar bakin ciki da wofintar da nake ji ba tare da ke ba, sun mamaye ni. Da fatan za a yi min haƙuri mai zurfi don cutar da ke.  Ki yi mun lamani.

 7. Mummunan kalaman da ake furtawa, da wulakancin hali na girman kai, da ha'incin barin ki saboda fushina, suna cutar da raina. Bakin ciki yakan cika ni lokacin da muke a rabe. Ina neman afuwarki masoyiyata


 8. Zuciyarki mai daraja ta karye saboda kiban fushin da na jefa a cikinta. Ina addu'a a bar ni in gyara kuma in warkar da ita, domin ke budurwa ce mai daraja.

 9. Rayuwa ba tare da murmushin ki ba kamar cin abinci ne gaya ba tare da miya ba. Ina fatan cewa uzurina zai gyara gyara dawo da murmushinki. I a mai baki haƙuri da gaske!

 10. Fahimtar Abinda na yi na ratsa raina da sokan zuciyata. Ba zan iya alfahari da munanan haleya na ba, amma ina nadama a kowane lokaci kuma ina rokon ki da ki sake ba ni dama.

 11. Kamshin fatarki da kyawun surarki sun cika ni da tuna soyayyar mu. Ni ba komai bane ba tare da ke ba. Da fatan zaki bincika zuciyarki don neman hanyar gafarta mani.

 12. Ban yarda Allah ya nufa hanyoyin mu su rabu ba. Shi ya sanya mu cikin wannan tafiya tare,  ina mai matukar nadama da sanya ki shakkan  inda muka nufa.

 13. Darajar soyayyarki ta fi komai daraja a gareni. Don Allah ki ba ni dama in nuna miki. Babu uzuri ga abinda nayi miki. Ina son ki, kuma ina so in daidaita da ke.

 14. Na san cewa ayyukana sun girgiza yardarki a kaina, amma na yi alkawari zan nuna miki yadda na canza idan za ki ba ni dama. Na san zan iya dawo da amincin ki cikin lokaci domin ni sabon mutum ne.

 15. Kowace rana ba tare da ke ba, ina ɗan nutsewa cikin rami na yanke ƙauna. Zafin rashin ki ya fi karfina. Ina bukatan karfin da gafarar ki ke bayarwa.

 16. Kece irin yarinyar da take zuwa sau ɗaya kawai a rayuwa. Sanya ki cikin damuwa kuskure ne kuma wauta. Ina fatan nema afuwarki ya zama farkon waraka gare ki da ni gaba ɗaya. Idan an taɓa nufin mutane biyu su kasance tare, toh mu ne. Ki yi haƙuri da barin laifina ya shiga tsakaninmu.

 17. Don Abinda ya dace da ke, kina buƙatar sanin cewa zan so ki har ƙarshe ko kina iya sake samun soyayyata a cikin zuciyar ki ko saɓanin hakan. Ki yafe mun don Allah.

 18. Ina zargin kaina da lalatar kyakkyawar dangantakarmu. Ina ɗaukar cikakken alhakin maganganuna da ayyuka na masu cutarwa, kuma kawai ina fatan za ki iya gafarta mini.

 19. Na zo gare ki cikin cikakkiyar tawali'u, ina rokon ki da ki same shi a cikin zuciyar ki don sake ba ni dama. Ke ce duk abinda nake tunani akai.

 20. A shirye nake da in jira ko wani matakin da zaki ɗauka a kaina, middin ziciyarki zata sami kwanciyar hankali. Yi haƙuri da cutar da ke! Na san na yi abinda bai kamace ni ba. Ba zan iya jure zafin rashi kiba. Don Allah ki same shi a cikin zuciyarki ki gafarta mini.

 21. Kyawun fuskarki da kyawun zuciyarki sun cika tunanina da rana, mafarkina da kuma da daddare. Ina kewar ki. Don Allah yafe ni in sami kwanciyar hankali.

 22. Nasan kina fushi dani kuma babu abinda ya kara karaya min zuciya fiye da wannan. Don Allah za ki iya gafarta mani na wannan lokacin? Na rantse ba zan maimaita irin wannan hali ba. Ina son ki sosai.

 23. Na san kina fushi da ni kuma babu Abinda zai kwantar da hankalin ki. Sai dai ki sani cewa ke ce  ƙarshena kuma farkona. Ba zan iya jira in yi sauran rayuwata tare da ke ba, don haka don Allah ki gafarta mini sau ɗaya kacal.

 24. Na cutar da macen  da ta kasance abin farin ciki na. Idan ta yafe min a wannan karon, na yi alkawarin zan kasance mata tamkar kariya da farin ciki ko ta halin kaka. Kiyi haƙuri na zubo miki da hawaye amma ban yi hakan da gangan ba. Don Allah ki yafe ni.

 25. Abinda nake so a yanzu shi ne mu daidaita al'amura a tsakaninmu. Na yi nadama baby don yin wasan kwaikwayo da soyayyar mu da kuma rashin ɗaukan ta da gaske. Don Allah a gafarce ni, masoyiyata.

 26. Na tabbata ba za ki iya jin haushina na dogon lokaci ba. Da fatan za ki hakura da laifi na.

 27. Na san ina haifar da jayayyar da bata da anfani a tsakaninmu. Na yi miki alkawari ba zan kara ba. Yi haƙuri.

 28. Yi haƙuri da yin kamar wawa; Ba haka nake nufi ba. Ina fatan za ki iya samun shi a cikin zuciyarki ki gafarta mini kuma ki bar ni in sake shiga rayuwarki.

 29. Bana nufin ko ɗaya daga cikin zazzafan kalaman da na faɗa miki a baya. Yi haƙuri da haleyana na rashin balaga. don Allah yafe mini.

 30. Ki ƴarda da ni, kina kara kyau a duk  lokacin da hancinki ya yi ja domin fushi. Yi haƙuri baby na ni kaɗai!

 31. Zan iya yin yaƙi da duniya don ƙaunarki. Don Allah kar ki mun mummunan fahimta. Yi haƙuri abar ƙaunata.

 32. Ba zan taɓa tunanin cutar da ke da gangan ba. Duk Abinda na yi, na yi ne cikin kuskure. Don Allah yafe ni. Ina son ki.

 33. Idan ma ace zan iya barin ki,  ba zan iya samun mai gaskiya kamar ki ba. Don Allah kar ki haifar da tazara tsakanina da ke. Ina ƙaunar ki sosai.

 34. Ba zan iya rayuwa ba tare da ke cikin wannan muguwar duniya ba. Don Allah kar a bar ni. Ki yi haƙuri da komai.

 35. Na yi alkawari zan hallaka duk wani dalili da zai sa ki zubar da hawaye a idanunki. Don Allah a gafarce ni wannan karon. Yi haƙuri.

 36. Na san wani zubin ina cika yi; saboda bana son rasa ki. Da fatan za a gwada fahimtar niyyata. Yi haƙuri bugun zuciyata.

 37. Kina sane da yadda nake dogaro gare ki. Idan kika bar ni ni kaɗai, zan lalatar da komai. Ke ce silar rayuwata. A matsayina na abokin tarayya, ba zan ba da wani uzuri ba. Na yi alkawari ba zan bari wata rashin fahimta ta kara shiga tsakaninmu ba. Yi haƙuri, ƙaunata.

 38. A cikin wannan muguwar duniya, ba zan iya rayuwa ba tare da ke ba. Don Allah kar a ki share ni. Da na yi taka tsantsan da abinda na faɗa miki; Ban so na sa ki kuka ba. Don Allah yafe ni. Ina son ki.

 39. Na yi sa'ar haɗuwa da macekamar ki. Don Allah kar ki taf ki bat nii; ke ce rayuwata. Na yi nadama game da kurakurai ne.

 40. Da fatan za a gamsu da haƙuri na. In ba haka ba, zan yi miki cakatu sosai don hawayenki su fito saboda tsananin dariya da zan baki.

 41. Kada ki yi fushi domin bakii yin kyau idan kina cikin fushi, kuma kin san koyaushe ina son ki yi kyau, masoyiyata. Don Allah ki karɓi haƙurin da nake baki.

 42. Rashin fahimta kawai ba zai iya lalata haɗin gwiwar da muka gina ba. Bayan mun yi faɗa, na gane ainihin dalilin da ya sa muke yin soyayya. Don haka ina neman afuwa da gaske masoyiyata.

 43. A duk ranakun da ba ki yi barci mai kyau ba,  kuma kika yi kuka saboda ni, ina mai baki  haƙuri ga duk waɗannan ranakui. Da fatahn kin gamsu da ni.

 44. A koyaushe ina gaskanta ke mutum ce mai girman zuciya. Ina so in nemi wata alfarma daga gare ki. Ina neman gafarar ki cikin kaskantar da kai daga abubuwan da nayi dake ɓata miki rai.

 45. Jiya shine lokaci mafi bakin ciki a gareni domin ba zan iya yarda cewa mun yi faɗa a daren jiya ba. Na yi nadama ga duk Abinda ya faru. Na yi alkawari cewa zan canza kuma in zama mai kulawa a gare ki.

 46. Shekaru da yawa, koyaushe ke ce wace bata taɓa cin amana ta ba. Kin tsaya tsayin daka a gefena a kowanne hali. Amma na kyale ka. Ki yafe mini.

 47. Ba zai yuwu a canza Abinda ya gabata ko ya riga da ya faru ba, amma kina da alƙawarin da na ɗauka a kan ki nan gaba.  Zan tabbatar da komai na tafiya daidai yadda ya kamata soyayyar mu.

 48. Zamu iya ingantawa ne kawai idan muka koya daga kurakuran mu. Ina fatan za ki ba ni damar zama saurayi nagari ta hanyar ba ni wannan damar don gyara abubuwa.

 49. Idan ba tare da ke ba, rana ba ta haskakawa, kuma taurari suna rasa haskensu. Don Allah a gafarta mini da yin aiki daga rauni maimakon da ƙarfina. Zan gyara daga yanzu.

 50. Faɗar mu ta yi muni. Yana cutar da ni, kuma na san yana cutar da ke ma. Gaskiya bani da ra'ayin yadda zan warkar da zuciyarki, amma bari in fara da cewa; don Allah ki yi haƙuri.

Comments

Post a Comment

Drop Comment here

Popular posts from this blog

1000+ Kalaman Soyayya Masu Dadi Da Ratsa Zuciya Harda Nishadantarwa 2023

180+ Sakonnin Soyayya SMS na Safe, Rana, da Dare [Masoya Maza da Mata]

Kalaman Yabon Budurwa